SẢN PHẨM
MEDIA CONVERTER
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter 1 sợi BTON

Thông số kỹ thuật của Media converter quang BTON BT-950

Hỗ trợ Tự động tương thích 10/100/1000Mbps
Hỗ trợ giao thức IEEE802.3/IEEE802.3U etc.
Loại sợi 1 sợi quang
Kết nối sợi quang Sợi quang single mode( 25km) và sợi quang multimode (0,55km)
Chế độ truyền half/full duplex
Giao diện Ethernet RJ45
Giao diện kết nối sợi quang SC/FC/ST
Bước sóng quang học 1310/1550nm,1490/1550nm
Ber < 1/1000000000
Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) >5 năm
POWER 2.5W
Nguồn điện AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Nhiệt độ làm việc Bình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃
Độ ẩm làm việc 5%-95%
Nhiệt độ bảo quản -40℃~70℃
Độ ẩm lưu trữ 5%~95%( Không ngưng tụ)
Cân nặng 0.38KG
 
Liên hệ: 0984.630.986
               0385.852.122
Sản phẩm cùng loại
Đang online: 6 | Lượt truy cập: 9376496